-19%
Tủ đông mát Alaska inverter 345 lít BCD-4568CI
- Dung tích lớn phù hợp kinh doanh
- Thiết kế 2 ngăn đông – mát tiện lợi
- Lòng tủ phủ Nano kháng khuẩn
- Gas R600A tiết kiệm điện năng
- Cửa tủ có khóa an toàn bảo vệ
- 4 bánh xe chịu lực dễ di chuyển
- Đáy tủ có lỗ thoát nước thuận tiện
- Bảo hành chính hãng 2 năm
Chính sách hỗ trợ sản phẩm
- Hàng chính hãng, mới 100%
- Bảo hành chính hãng toàn quốc
- Đổi trả trong 10 ngày nếu lỗi kỹ thuật
- Miễn phí vận chuyển tại nội thành Sài Gòn (cũ)
- Giá Trên đã bao gồm thuế VAT
- Chấp nhận quẹt thẻ tín dụng
- Hỗ trợ trả góp 0% (HD Sài Gòn)
- Liên hệ ngay hotline để nhận được giá ưu đãi
Giá khuyến mãi
Giá gốc là: 10.990.000 ₫.8.950.000 ₫Giá hiện tại là: 8.950.000 ₫.
Giới thiệu sản phẩm
Tủ đông mát Alaska inverter 345 lít BCD-4568CI Tổng quan thiết kế
– Thuộc dòng tủ 1 ngăn đông và 1 ngăn mát với 2 nắp dỡ riêng biệt. Tủ còn được trang bị 4 bánh xe giúp thuận tiện trong việc di chuyển, thay đổi vị trí của tủ.

– Thân và cửa tủ làm bằng nhôm tĩnh điện cao cấp có độ bền cao, hạn chế tối đa tình trạng ăn mòn, dễ dàng vệ sinh và lau chùi.

– Dung tích 345 lít phù hợp với các hộ kinh doanh nhỏ lẻ, tiệm tạp hóa hay các cửa hàng tiện lợi.
+ Ngăn đông (nhiệt độ dưới -18°C): bảo quản tốt các loại thực phẩm tươi sống như tôm cua, thịt cá hoặc đông lạnh kem, sữa chua.
+ Ngăn mát (nhiệt độ từ -9 ~ 9°C): bảo quản các loại rau củ quả, làm lạnh nhanh đồ uống.
Tủ đông mát Alaska inverter 345 lít BCD-4568CI Công nghệ làm lạnh
– Sử dụng công nghệ làm lạnh trực tiếp, hệ thống dàn lạnh được gắn ngay bên trong thành tủ nên hơi lạnh được thổi trực tiếp đến thực phẩm bên trong, giúp bảo quản thực phẩm tốt hơn.
– Dàn lạnh bằng đồng nguyên chất có khả năng dẫn nhiệt tốt, thời gian làm lạnh nhanh và thời gian giữ lạnh lâu hơn. Nhờ vậy, thực phẩm luôn giữ được độ tươi ngon, dinh dưỡng lâu hơn.
* Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Tủ đông mát Alaska inverter 345 lít BCD-4568CI Công nghệ tiết kiệm điện
– Công nghệ Inverter giúp kiểm soát nhiệt độ trong các ngăn dễ dàng hơn, tránh hao phí năng lượng, tiết kiệm điện năng tiêu thụ, vận hành êm ái không gây tiếng ồn. Nhờ vậy thực phẩm được bảo quản tươi ngon lâu hơn.
– Ngoài việc nâng cao khả năng làm lạnh nhanh, tủ đông 345 lít này còn được trang bị Gas R600a thân thiện với môi trường, giúp bạn tiết kiệm tối đa điện năng tiêu thụ hàng tháng.
* Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Tủ đông mát Alaska inverter 345 lít BCD-4568CI –Tiện ích
– Giỏ đựng đồ: lưu trữ linh hoạt các loại thực phẩm trong quá trình bảo quản.
– Lỗ thoát nước: Tránh tình trạng ứ đọng nước trong quá trình sử dụng, giúp vệ sinh tủ dễ dàng hơn.
– Khóa cửa tủ: giúp khóa chặt tủ nhằm tránh thất thoát khí lạnh, bảo vệ an toàn cho trẻ, tránh việc các bé mở cửa tủ nghịch phá.
– Bánh xe: khả năng chịu lực tốt, xoay đa chiều và dễ dàng di chuyển tủ đến bất kỳ vị trí nào.
* Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Thông số kỹ thuật
| Tên | Giá trị |
|---|---|
| Thương hiệu | Alaska |
| Model | BCD-4568CI |
| Số ngăn | 2 ngăn |
| Số cánh | 2 cánh |
| Chất liệu dàn lạnh | Đồng |
| Công nghệ inverter | Có |
| Nhiệt độ ngăn đông | Dưới -18°C;Tối Đa -30°C |
| Nhiệt độ ngăn mát | -9 đến 9ºC |
| Nguồn điện | 220V/50Hz |
| Công suất | 105 (W) |
| Dung tích | 345 lít |
| Kích thước | 1160 x 675 x 858 |
| Trọng lượng | 42 kg |
| Gas sử dụng | R600a |
| Chất liệu lòng tủ | Coil nhôm sơn tĩnh điện |
| Chất liệu bên ngoài | Thân tủ: Nhôm tĩnh điện, Cửa tủ: Nhôm tĩnh điện |
| Bánh xe | 4 bánh xe chịu lực |
| Bảo hành | 2 năm |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
Đánh giá & Bình luận
Sản phẩm đã xem
-32%
Giá gốc là: 22.000.000 ₫.14.890.000 ₫Giá hiện tại là: 14.890.000 ₫.
Đã bán: 0
-12%
Giá gốc là: 5.990.000 ₫.5.270.000 ₫Giá hiện tại là: 5.270.000 ₫.
Đã bán: 1
-19%
Giá gốc là: 10.990.000 ₫.8.950.000 ₫Giá hiện tại là: 8.950.000 ₫.
Đã bán: 1
-15%
Giá gốc là: 16.700.000 ₫.14.250.000 ₫Giá hiện tại là: 14.250.000 ₫.
Đã bán: 1







































































Đánh giá Tủ đông mát Alaska inverter 345 lít BCD-4568CI
Chưa có đánh giá nào.