-9%
Tủ mát Sumikura 1400 lít SKSC-1400HW3
- Dung tích 1400 lít trưng bày rộng
- Gas R290 thân thiện môi trường
- Dàn lạnh đồng làm lạnh nhanh
- Cửa kính 2 lớp giữ nhiệt tốt
- Nhiệt độ 0-10°C bảo quản ổn định
- Đèn LED chiếu sáng rõ sản phẩm
- Khóa cửa an toàn, dễ sử dụng
- Bánh xe di chuyển linh hoạt tiện lợi
Chính sách hỗ trợ sản phẩm
- Hàng chính hãng, mới 100%
- Bảo hành chính hãng toàn quốc
- Đổi trả trong 7 ngày nếu lỗi kỹ thuật
- Giao hàng tận nơi
- Miễn phí vận chuyển tại nội thành Sài Gòn (cũ)
- Thanh toán khi nhận hàng
- Chấp nhận quẹt thẻ tín dụng
- Hỗ trợ trả góp 0%
Giá khuyến mãi
Giá gốc là: 37.000.000 ₫.33.700.000 ₫Giá hiện tại là: 33.700.000 ₫.
Giới thiệu sản phẩm
Đánh giá và Review Tủ Mát Sumikura SKSC-1400HW3 Tủ Mát SưởI Kính Heat Wire,1400L ,1560*730*2050
Tủ mát Sumikura SKSC-1400HW3 có thiết kế đứng với 3 cánh kính mở, sang trọng, tiện ích. Tủ có dung tích lớn lên tới 1400L, bạn có thể thoải mái trưng bày và bảo quản nhiều loại thực phẩm, đồ uống. Sản phẩm thích hợp với các siêu thị, bách hóa, nhà hàng,..
Bảng hiển thị nhiệt độ tiện ích
Điểm nổi bật ở những chiếc tủ mát Sumikura, đó là được trang bị bảng hiển thị nhiệt độ ngay mặt ngoài tủ. Nhờ vậy, bạn có thể biết được chính xác nhiệt độ trong lòng tủ. Nhờ mức nhiệt chính xác, thực phẩm bảo quản luôn giữ được độ tươi ngon, tránh để nhiệt độ quá thấp hoặc cao gây tới hỏng hàng.
Làm lạnh hiệu quả
Tủ được trang bị dàn lạnh bằng ống đồng 100% giúp làm lạnh nhanh và sâu hơn, từ đó giúp tiết kiệm điện năng. Tủ kết hợp với công nghệ làm lạnh bằng quạt lồng sóc đảm bảo độ lạnh được lan tỏa khắp các ngóc ngách trong tủ. Bởi vậy mà tủ làm lạnh nhanh hơn, luôn đảm thực phẩm được bảo quản luôn tươi mát và an toàn.
Công nghệ chống đọng sương
Tủ làm mát hãng Sumikura được trang bị công nghệ chống đọng sương giúp cửa tủ luôn trong suốt, hỗ trợ hiệu quả cho quá trình quan sát và lấy thực phẩm.
Thông số kỹ thuật
| Tên | Giá trị |
|---|---|
| Thương hiệu | Sumikura |
| Model | SKSC-1400HW3 |
| Đóng tuyết | Không đóng tuyết |
| Chất liệu dàn lạnh | Đồng |
| Nhiệt độ | 0°C - 10°C |
| Nguồn điện | 220V/50Hz |
| Công nghệ inverter | Không |
| Công suất | 650 (W) |
| Kích thước | 1620 x 770 x 21300 mm |
| Dung tích | 1400 lít |
| Trọng lượng | 210 (kg) |
| Gas sử dụng | R290 |
| Bảo hành | 2 năm |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
Đánh giá & Bình luận
Sản phẩm đã xem
-4%
Giá gốc là: 11.200.000 ₫.10.750.000 ₫Giá hiện tại là: 10.750.000 ₫.
Đã bán: 0
-27%
Giá gốc là: 10.800.000 ₫.7.870.000 ₫Giá hiện tại là: 7.870.000 ₫.
Đã bán: 0
-11%
Giá gốc là: 20.500.000 ₫.18.200.000 ₫Giá hiện tại là: 18.200.000 ₫.
Đã bán: 0
-9%
Giá gốc là: 22.500.000 ₫.20.500.000 ₫Giá hiện tại là: 20.500.000 ₫.
Đã bán: 0





































































Đánh giá Tủ mát Sumikura 1400 lít SKSC-1400HW3
Chưa có đánh giá nào.