-2%
Chảo sâu lòng Tefal So Matcha 24cm G1796495

Miễn phí giao hàng nội thành
Liên hệ ngay
HOTLINE: 0909.907.580 (chị Phụng) – 0902.56.17.48 (chị Hương) – 0902.67.36.48 (chị Oanh) – 0902.56.11.48 (chị Nhung) – 0901.39.55.48 (chị Hằng)
để được tư vấn và báo giá sản phẩm nhanh nhất. Với phương châm “Lấy chất lượng sản phẩm là cốt lõi”, chúng tôi cam kết sẽ đem lại chất lượng cao – khả năng sử dụng lâu dài – chế độ hậu mãi hấp dẫn – giá thành hợp lý. Bảo hành chính hãng tại Điện Máy Vinh Phụng.
Website: https://DienmayVinhPhung.com
*****************************************************
Thông số kĩ thuật
| Tên sản phẩm | Chảo sâu lòng Tefal So Matcha 24cm G1796495 |
| Mã sản phẩm | G1796495 |
| Kích thước | 24cm |
| Loại sản phẩm | Chảo chống dính |
| Màu sắc | Xanh |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm bền bỉ |
| Công nghệ chống dính | Lớp chống dính Titanium |
| Lớp chống dính an toàn không chứa PFOA, lead and cadmium | |
| Loại bếp sử dụng | Sử dụng tất cả các mặt bếp |
| Công nghệ nấu | Thermo-spot nhận biết mức nhiệt |
| Thiết kế | Đế từ cải tiến Thermo-Fusion |
| Khối lượng | 1kg |
| Thương hiệu | Tefal |
Chính sách hỗ trợ sản phẩm
Giá khuyến mãi
Giá gốc là: 479.000 ₫.470.000 ₫Giá hiện tại là: 470.000 ₫.
Giới thiệu sản phẩm
Chảo sâu lòng Tefal So Matcha 24cm G1796495

Chảo sâu lòng Tefal So Matcha G1796495 với đường kính 24cm là sự lựa chọn tuyệt vời cho các món chiên ngập dầu, xào hoặc nấu các món có nhiều sốt. Chảo được làm từ nhôm cao cấp, bền bỉ và có khả năng bắt nhiệt nhanh, giúp tiết kiệm thời gian chế biến món ăn. Đặc biệt, chảo thiết kế miệng rót ở cả hai bên, giúp bạn dễ dàng đổ món xào hay món nhiều nước ra tô, dĩa một cách tiện lợi và gọn gàng.

Chảo Tefal So Matcha G1796495 được trang bị lòng chảo phủ lớp chống dính Titanium dày dặn, không chứa PFOA, giúp đảm bảo an toàn cho sức khỏe. Lớp chống dính này không chỉ giúp thức ăn không bị cháy dính vào chảo mà còn làm cho việc vệ sinh sau khi sử dụng trở nên dễ dàng hơn rất nhiều.

Chảo được trang bị tay cầm bọc nhựa cao cấp, được bắt vít chắc chắn vào thân chảo, mang lại sự an toàn trong quá trình sử dụng. Tay cầm có khả năng chịu nhiệt siêu bền, độ dài vừa phải giúp người sử dụng dễ dàng nâng nhấc hoặc di chuyển chảo mà không lo bị bỏng. Đồng thời, thiết kế tay cầm chống trơn trượt, mang lại cảm giác chắc chắn và thoải mái khi sử dụng.

Chảo Tefal So Matcha sở hữu đáy từ, vì vậy có thể sử dụng được trên nhiều loại bếp khác nhau như bếp gas, bếp hồng ngoại, và đặc biệt là bếp điện từ. Điều này mang lại sự linh hoạt và tiện lợi, giúp bạn dễ dàng sử dụng chảo trên các loại bếp phổ biến trong gia đình.
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm cùng loại
-18%
Giá gốc là: 829.000 ₫.680.000 ₫Giá hiện tại là: 680.000 ₫.
Đã bán: 233
Đánh giá & Bình luận
Sản phẩm đã xem
-15%
Giá gốc là: 9.800.000 ₫.8.350.000 ₫Giá hiện tại là: 8.350.000 ₫.
Đã bán: 1
Đã bán: 0
-39%
Giá gốc là: 33.500.000 ₫.20.550.000 ₫Giá hiện tại là: 20.550.000 ₫.
Đã bán: 0
-10%
Giá gốc là: 26.200.000 ₫.23.600.000 ₫Giá hiện tại là: 23.600.000 ₫.
Đã bán: 0



































































