| Model: | VH-3599N2D |
| Màu sắc: | Bạc – Đen |
| Nhà sản xuất: | Sanaky |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | Đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Trên toàn quốc |
| Loại lò nướng: | Lò nướng thùng |
| Dung tích: | 35 lít |
| Công suất: | 1600W |
| Chất liệu: | Khoang lò thép không gỉ, vỏ thép phủ sơn tĩnh điện |
| Công nghệ làm nóng: | Làm nóng điện trở |
| Quạt đối lưu: | Có |
| Chức năng hẹn giờ: | Có |
| Nhiệt độ tối đa: | 100 – 230°C |
| Các kiểu nướng: | 6 kiểu nướng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 9.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 549 x 407 x 321 mm |
Lò Nướng Sanaky VH-3599N2D- 35lit – Chính Hãng Giá Tốt
- Dung tích 35 lít gọn gàng, tiện lợi.
- Vỏ ngoài bằng thép không gỉ bền bỉ.
- Công nghệ quạt đối lưu tỏa nhiệt đều.
- Chế độ nướng xiên quay chín gà vịt.
- Cửa kính 2 lớp giữ nhiệt, tiết kiệm.
- Đèn chiếu sáng bên trong khoang lò.
- Điều khiển núm vặn cơ bền, dễ dùng.
- Thanh nhiệt hình chữ U gia nhiệt nhanh.
Chính sách hỗ trợ sản phẩm
- Hàng chính hãng, mới 100%
- Bảo hành chính hãng toàn quốc
- Đổi trả trong 10 ngày nếu lỗi kỹ thuật
- Miễn phí vận chuyển tại nội thành Sài Gòn (cũ)
- Giá Trên đã bao gồm thuế VAT
- Chấp nhận quẹt thẻ tín dụng
- Hỗ trợ trả góp 0% (HD Sài Gòn)
- Liên hệ ngay hotline để nhận được giá ưu đãi
Giá khuyến mãi
Giá gốc là: 2.000.000₫.1.460.000₫Giá hiện tại là: 1.460.000₫.
Giới thiệu sản phẩm
Lò Nướng Sanaky VH-3599N2D- 35lit – Chính Hãng Giá Tốt
Lò Nướng Sanaky VH-3599N2D- 35lit – Chính Hãng Giá Tốt là sản phẩm lò nướng với dung tích 35 lít, với thiết sang trọng hiện đại, công nghệ được sử dụng mới nhất và đăc biệt an toàn cho người sử dụng, mang lại bữa ăn ngon miệng cho mọi gia đình.

Lò Nướng Sanaky VH-3599N2D- 35lit – Chính Hãng Giá Tốt có thiết kế hiện đại, nhỏ gọn phù hợp với nhu cầu sử dụng trong gia đình hay quán ăn, với dung tích 35 lít bạn có thể nướng gà, hải sản, rau củ quả và các loại bánh.
- Vỏ lò được làm bằng inox có độ bền cao và dễ dàng vệ sinh.
- Tay cầm thiết kế hiện đại, dễ dàng cầm nắm.
- Cửa kính trong suốt chịu lực và giữ nhiệt tốt.
- Lò nướng của Sanaky hệ thống điều khiển nhiệt độ, hẹn giờ và chọn chế độ nấu bằng núm xoay dễ sử dụng.

Một số chức năng chi tiết Lò Nướng Sanaky VH-3599N2D- 35lit – Chính Hãng Giá Tốt
-
- Cửa kính 2 lớp giúp tiết kiệm điện năng và giữ nhiệt tốt.
- Nướng trên và nướng dưới.
- An toàn cho người sử dụng.
- Chức năng quay cho thực phẩm chín nhanh và đều.
- Quạt đảo nhiệt giúp nhiệt độ trong lò được tản đều.
- Đèn bên trong giúp người dùng dễ dàng nhìn thấy đồ bên trong.
- Khay hứng mỡ thuận tiện do việc vệ sinh lò nướng
- Có khay nướng và vỉ nướng kèm theo tạo sự đa dạng cho việc chế biến nhiều món ăn.


Thông số kỹ thuật Lò Nướng Sanaky VH-3599N2D- 35lit – Chính Hãng Giá Tốt





