Tivi Samsung smart 4K UHD 85U8500FKXXV
- Màn hình 85 inch chuẩn 4K UHD
- Chip Crystal Processor 4K hình ảnh đẹp
- PurColour tái tạo màu sắc sống động
- Motion Xcelerator chuyển động mượt mà
- Hệ điều hành Tizen OS thân thiện dễ dùng
- Adaptive Sound tối ưu âm thanh theo cảnh
- Thiết kế viền mỏng hiện đại sang trọng
- Kết nối HDMI, USB, Wi-Fi, Bluetooth đa dạng
Chính sách hỗ trợ sản phẩm
- Hàng chính hãng, mới 100%
- Bảo hành chính hãng toàn quốc
- Đổi trả trong 10 ngày nếu lỗi kỹ thuật
- Miễn phí vận chuyển tại nội thành Sài Gòn (cũ)
- Giá Trên đã bao gồm thuế VAT
- Chấp nhận quẹt thẻ tín dụng
- Hỗ trợ trả góp 0% (HD Sài Gòn)
- Liên hệ ngay hotline để nhận được giá ưu đãi
Giá khuyến mãi
Giá gốc là: 26.200.000 ₫.22.820.000 ₫Giá hiện tại là: 22.820.000 ₫.
Giới thiệu sản phẩm
Tivi Samsung smart 4K UHD 85U8500FKXXV là lựa chọn hàng đầu cho không gian giải trí hiện đại với kích thước lớn 75 inch, độ phân giải 4K Ultra HD và công nghệ hình ảnh Crystal UHD tiên tiến mang đến trải nghiệm xem phim, chơi game, truyền hình sống động. Sản phẩm này được trang bị bộ xử lý Crystal Processor 4K, hỗ trợ HDR, thiết kế viền mỏng kiểu MetalStream và hệ điều hành Tizen OS – phù hợp tối ưu cho nhu cầu sử dụng gia đình và giải trí cao cấp.
Thiết kế & trải nghiệm hình ảnh của Tivi Samsung smart 4K UHD 85U8500FKXXV
Thiết kế sang trọng – tôn lên không gian sống
Tivi Samsung smart 4K UHD 85U8500FKXXV sở hữu kiểu dáng viền siêu mỏng, thân máy mỏng nhẹ, chân đế được thiết kế gọn gàng giúp không gian phòng khách thêm hiện đại và ngăn nắp. Với kích thước 85 inch, sản phẩm tạo điểm nhấn đẳng cấp trong phòng giải trí.
Hình ảnh 4K sắc nét – mọi chi tiết đều rõ ràng
Bộ xử lý mạnh mẽ – nâng tầm mọi nội dung
Hỗ trợ HDR & chuyển động mượt – không bỏ lỡ khoảnh khắc
Tính năng thông minh & kết nối của Tivi Samsung smart 4K UHD 85U8500FKXXV
Hệ điều hành Tizen – kho ứng dụng phong phú
Kết nối linh hoạt – nhiều cổng HDMI & USB
Tính năng điều khiển thông minh – hỗ trợ giọng nói
Tương tác thông minh – biến TV thành trung tâm IoT
Lợi ích khi chọn Tivi Samsung smart 4K UHD 85U8500FKXXV
Trải nghiệm giải trí đỉnh cao tại gia
Tivi Samsung smart 4K UHD 85U8500FKXXV Với kích cỡ lớn 85 inch và độ phân giải 4K, Máy tivi Samsung Smart 4K UHD 75U8500FKXXV đem lại cảm giác như rạp chiếu phim ngay trong phòng khách – phù hợp cho gia đình, xem phim, xem thể thao hoặc chơi game cùng bạn bè.
Thiết kế cao cấp – tương lai cho phòng khách
Kết nối dễ dàng – tiện ích tối đa cho gia đình
Tiết kiệm chi phí và bền bỉ lâu dài
Thông số kỹ thuật
| Tên | Giá trị |
|---|---|
| Thương hiệu | Samsung |
| Loại tivi | Smart TiVi |
| Kích thước màn hình | 85 inch |
| Độ phân giải | 4K Crystal UHD |
| Hệ điều hành | Google TiVi |
| Bluetooth | V5.2 |
| Kết nối internet | Cổng mạng LAN |
| Cổng HDMI | 3 cổng |
| Cổng USB | 1 cổng |
| Cổng xuất âm thanh | Dolby Audio |
| Tổng công suất loa | 20W |
| Bảo hành | 2 năm |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
Đánh giá & Bình luận
Sản phẩm đã xem
-11%
Giá gốc là: 39.900.000 ₫.35.500.000 ₫Giá hiện tại là: 35.500.000 ₫.
Đã bán: 0
-15%
Đã bán: 0
-16%
-21%