-10%
Tủ đông mát Alaska 345 lít BCD-4568C
- Công suất 150W làm lạnh ổn định
- Khóa an toàn bảo vệ thực phẩm
- Dàn lạnh ống đồng bền bỉ lâu dài
- 4 bánh xe di chuyển linh hoạt
- Compressor tiết kiệm điện hiệu quả
- 2 ngăn riêng biệt đông và mát
- Gas R600A tiết kiệm điện năng
- Bảo hành chính hãng 2 năm
Chính sách hỗ trợ sản phẩm
- Hàng chính hãng, mới 100%
- Bảo hành chính hãng toàn quốc
- Đổi trả trong 10 ngày nếu lỗi kỹ thuật
- Miễn phí vận chuyển tại nội thành Sài Gòn (cũ)
- Giá Trên đã bao gồm thuế VAT
- Chấp nhận quẹt thẻ tín dụng
- Hỗ trợ trả góp 0% (HD Sài Gòn)
- Liên hệ ngay hotline để nhận được giá ưu đãi
Giá khuyến mãi
Giá gốc là: 8.500.000 ₫.7.690.000 ₫Giá hiện tại là: 7.690.000 ₫.
Giới thiệu sản phẩm
Tủ đông mát Alaska 345 lít BCD-4568C
Thông số kỹ thuật
| Tên | Giá trị |
|---|---|
| Thương hiệu | Alaska |
| Model | BCD-4568C |
| Số ngăn | 2 ngăn |
| Số cánh | 2 cánh |
| Chất liệu dàn lạnh | Đồng |
| Công nghệ inverter | Không |
| Nhiệt độ ngăn đông | Dưới -18°C;Tối Đa -30°C |
| Nhiệt độ ngăn mát | -9 đến 9ºC |
| Nguồn điện | 220V/50Hz |
| Công suất | 150 (W) |
| Dung tích | 345 lít |
| Kích thước | 1160 x 675 x 858 mm |
| Trọng lượng | 43 kg |
| Gas sử dụng | R600a |
| Chất liệu lòng tủ | Nhựa ABS |
| Chất liệu bên ngoài | Thân tủ: Nhôm tĩnh điện, Cửa tủ: Nhôm tĩnh điện |
| Bánh xe | 4 bánh xe chịu lực |
| Bảo hành | 2 năm |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
Đánh giá & Bình luận
Sản phẩm đã xem
-21%
Giá gốc là: 700.000 ₫.550.000 ₫Giá hiện tại là: 550.000 ₫.
Đã bán: 0
-23%
Giá gốc là: 21.490.000 ₫.16.450.000 ₫Giá hiện tại là: 16.450.000 ₫.
Đã bán: 0
-18%
Giá gốc là: 16.200.000 ₫.13.350.000 ₫Giá hiện tại là: 13.350.000 ₫.
Đã bán: 0
-9%
Giá gốc là: 11.800.000 ₫.10.750.000 ₫Giá hiện tại là: 10.750.000 ₫.
Đã bán: 0








































































Đánh giá Tủ đông mát Alaska 345 lít BCD-4568C
Chưa có đánh giá nào.