-32%
Tủ đông mát Inverter Aqua 295 lít AQF-C4202E
- Thiết kế 2 ngăn đông – mát tiện dụng
- Dung tích 295 lít rộng rãi
- Cánh kính cường lực bền đẹp
- Dàn lạnh đồng làm lạnh nhanh
- Công nghệ làm lạnh 360 độ sâu
- Tiết kiệm điện năng hiệu quả
- Bánh xe di chuyển linh hoạt
- Bảo hành chính hãng 2 năm
Chính sách hỗ trợ sản phẩm
- Hàng chính hãng, mới 100%
- Bảo hành chính hãng toàn quốc
- Đổi trả trong 7 ngày nếu lỗi kỹ thuật
- Giao hàng tận nơi
- Miễn phí vận chuyển tại nội thành Sài Gòn (cũ)
- Thanh toán khi nhận hàng
- Chấp nhận quẹt thẻ tín dụng
- Hỗ trợ trả góp 0%
Giá khuyến mãi
Giá gốc là: 10.990.000 ₫.7.450.000 ₫Giá hiện tại là: 7.450.000 ₫.
Giới thiệu sản phẩm
Tủ đông mát Inverter Aqua 295 lít AQF-C4202E là giải pháp bảo quản thực phẩm tiện lợi dành cho gia đình, cửa hàng tạp hóa, quán ăn và cơ sở kinh doanh thực phẩm.
Sản phẩm nổi bật với thiết kế hai ngăn đông – mát riêng biệt, công nghệ Inverter tiết kiệm điện, dàn lạnh bằng đồng và hệ thống làm lạnh 5 chiều kết hợp làm lạnh 3D. Dung tích 295 lít giúp người dùng bảo quản thực phẩm tươi sống, đồ đông lạnh và nước giải khát trong cùng một thiết bị.
Tủ đông mát Inverter Aqua 295 lít AQF-C4202E thiết kế tiện lợi Kiểu dáng tủ nằm hai cửa
Tủ sở hữu thiết kế nằm ngang với hai cánh mở phía trên, giúp người dùng dễ dàng phân loại và lấy thực phẩm.
Thân tủ được làm từ hợp kim sơn tĩnh điện, có độ bền tốt và thuận tiện vệ sinh.
Gam màu trắng trang nhã phù hợp với không gian bếp, cửa hàng và khu vực kinh doanh thực phẩm.
Dung tích sử dụng 295 lít
Tổng dung tích 295 lít được chia thành hai ngăn riêng biệt:
- Ngăn mát: 164 lít.
- Ngăn đông: 131 lít.
Thiết kế giúp người dùng bảo quản đồng thời rau củ, nước uống, thịt cá và thực phẩm đông lạnh mà không cần sử dụng hai thiết bị riêng.
Tủ đông mát Inverter Aqua 295 lít AQF-C4202E có Công nghệ Inverter tiết kiệm điện Điều chỉnh hoạt động hiệu quả
Tủ đông mát Inverter Aqua 295 lít AQF-C4202E được trang bị công nghệ Inverter, hỗ trợ điều chỉnh hoạt động của máy nén theo nhu cầu làm lạnh.
Công nghệ giúp hạn chế điện năng tiêu thụ không cần thiết, đặc biệt khi tủ hoạt động liên tục trong thời gian dài.
Vận hành ổn định
Máy nén Inverter góp phần duy trì nhiệt độ bảo quản ổn định, hỗ trợ thực phẩm giữ được chất lượng trong quá trình lưu trữ.
Mức điện năng tiêu thụ tham khảo khoảng 0,89 kWh/ngày theo điều kiện thử nghiệm tiêu chuẩn.
Điện năng thực tế phụ thuộc vào nhiệt độ môi trường, lượng thực phẩm và tần suất mở cửa.
Hệ thống Tủ đông mát Inverter Aqua 295 lít AQF-C4202E làm lạnh 5 chiều Phân phối hơi lạnh hiệu quả
Công nghệ làm lạnh 5 chiều sử dụng hệ thống dàn lạnh bố trí tại nhiều vị trí, bao gồm khu vực đáy tủ.
Nhờ đó, hơi lạnh được truyền đến thực phẩm từ nhiều hướng, hỗ trợ quá trình làm lạnh nhanh và đồng đều.
Hỗ trợ cấp đông thực phẩm
Tủ đông mát Inverter Aqua 295 lít AQF-C4202E kết hợp dàn lạnh 5 chiều với công nghệ làm lạnh trực tiếp.
Hệ thống giúp duy trì nhiệt độ thấp, phù hợp bảo quản thịt, cá, hải sản và các loại thực phẩm đông lạnh.
Người dùng nên sắp xếp thực phẩm hợp lý để đạt hiệu quả bảo quản tốt.
Công nghệ làm lạnh 3D Luân chuyển hơi lạnh đa hướng
Công nghệ làm lạnh 3D hỗ trợ phân phối nhiệt lạnh đến nhiều khu vực trong ngăn chứa.
Nhờ đó, thực phẩm được tiếp xúc với hơi lạnh đồng đều hơn, hạn chế chênh lệch nhiệt độ giữa các vị trí.
Duy trì chất lượng thực phẩm
Hệ thống làm lạnh giúp bảo quản thực phẩm trong điều kiện nhiệt độ phù hợp.
Đối với thịt cá, nên chia thành từng phần nhỏ, đóng gói kín và cấp đông sớm để hạn chế ảnh hưởng đến chất lượng.
Ngăn đông làm lạnh sâu đến -30°C Khả năng cấp đông mạnh mẽ
Tủ đông mát Inverter Aqua 295 lít AQF-C4202E có ngăn đông hoạt động ở mức nhiệt dưới -18°C và khả năng làm lạnh sâu tối đa khoảng -30°C.
Nhiệt độ thấp hỗ trợ cấp đông thịt, cá, hải sản và thực phẩm cần bảo quản dài ngày.
Bảo quản thực phẩm đông lạnh
Ngăn đông dung tích 131 lít đáp ứng nhu cầu dự trữ thực phẩm cho gia đình và cơ sở kinh doanh nhỏ.
Người dùng nên đóng gói thực phẩm kín, ghi ngày cấp đông và sử dụng theo thời hạn bảo quản phù hợp.
Ngăn mát 164 lít tiện dụng Nhiệt độ bảo quản từ 0–10°C
Ngăn mát có dải nhiệt độ khoảng 0–10°C, phù hợp với nhiều loại thực phẩm và đồ uống.
Không gian rộng rãi giúp sắp xếp rau củ, trái cây, nước giải khát và thực phẩm cần làm mát.
Phân chia thực phẩm khoa học
Tủ đông mát Inverter Aqua 295 lít AQF-C4202E có hai ngăn riêng biệt, giúp hạn chế việc đặt chung thực phẩm đông lạnh với thực phẩm chỉ cần làm mát.
Đối với thực phẩm dễ hỏng, cần duy trì nhiệt độ bảo quản phù hợp; không nên sử dụng mức nhiệt cao trong dải 0–10°C để bảo quản thịt cá tươi lâu ngày.
Dàn lạnh bằng đồng bền bỉ Tăng hiệu quả trao đổi nhiệt
Tủ được trang bị dàn lạnh bằng đồng, vật liệu có khả năng dẫn nhiệt tốt.
Thiết kế hỗ trợ quá trình trao đổi nhiệt, góp phần nâng cao hiệu quả làm lạnh của thiết bị.
Phù hợp nhu cầu sử dụng lâu dài
Dàn lạnh bằng đồng là ưu điểm đáng chú ý đối với tủ đông thường xuyên vận hành.
Để duy trì hiệu quả hoạt động, người dùng nên vệ sinh tủ và kiểm tra tình trạng đóng tuyết định kỳ.
Môi chất lạnh R600a Hỗ trợ làm lạnh hiệu quả
Tủ đông mát Inverter Aqua 295 lít AQF-C4202E sử dụng môi chất lạnh R600a, có khả năng truyền nhiệt tốt.
R600a không gây suy giảm tầng ozone và có chỉ số tác động nóng lên toàn cầu thấp.
Lưu ý khi sử dụng
R600a là môi chất lạnh dễ cháy, vì vậy việc sửa chữa hệ thống làm lạnh phải do kỹ thuật viên có chuyên môn thực hiện.
Không tự ý khoan, đục hoặc tác động vào đường ống dẫn môi chất lạnh.
Tiện ích hỗ trợ sử dụng Khóa cửa và giỏ đựng thực phẩm
Tủ được trang bị khóa cửa, giúp hạn chế mở tủ ngoài ý muốn.
Giỏ đựng thực phẩm hỗ trợ phân loại và lấy những món đồ thường xuyên sử dụng.
Bánh xe và lỗ thoát nước
Hệ thống bánh xe giúp di chuyển tủ thuận tiện hơn khi cần thay đổi vị trí.
Lỗ thoát nước hỗ trợ quá trình xả tuyết và vệ sinh bên trong tủ.
Ngoài ra, bảng điều chỉnh nhiệt độ bên ngoài giúp người dùng thao tác dễ dàng.
Phù hợp với gia đình và kinh doanh Gia đình có nhu cầu dự trữ thực phẩm
Tủ đông mát Inverter Aqua 295 lít AQF-C4202E phù hợp với gia đình thường xuyên mua thực phẩm số lượng lớn.
Hai ngăn đông – mát giúp phân loại thực phẩm thuận tiện, đáp ứng nhu cầu sử dụng hằng ngày.
Cửa hàng và quán ăn nhỏ
Dung tích 295 lít phù hợp với cửa hàng tạp hóa, quán ăn và cơ sở kinh doanh cần bảo quản nhiều loại thực phẩm.
Công nghệ Inverter giúp người dùng cân nhắc hiệu quả sử dụng điện khi thiết bị vận hành thường xuyên.
Mua Tủ đông mát Inverter Aqua 295 lít AQF-C4202E tại Điện Máy Vinh Phụng Giải pháp bảo quản thực phẩm linh hoạt
Tủ đông mát Inverter Aqua 295 lít AQF-C4202E kết hợp hai ngăn bảo quản riêng biệt, công nghệ Inverter và hệ thống làm lạnh 5 chiều.
Sản phẩm đáp ứng nhu cầu lưu trữ thực phẩm cho gia đình và cơ sở kinh doanh nhỏ.
Liên hệ tư vấn và đặt mua
Điện Máy Vinh Phụng hỗ trợ tư vấn lựa chọn tủ đông AQUA phù hợp với dung tích, không gian lắp đặt và nhu cầu sử dụng.
Liên hệ để được hỗ trợ thông tin sản phẩm, chính sách giao hàng và bảo hành.
AQUA Inverter 295 lít – Đông sâu mạnh mẽ, bảo quản linh hoạt, tiết kiệm điện mỗi ngày!
Thông số kỹ thuật
| Tên | Giá trị |
|---|---|
| Thương hiệu | Aqua |
| Model | AQF-C4202E |
| Số ngăn | 2 ngăn |
| Số cánh | 2 cánh |
| Chất liệu dàn lạnh | Đồng |
| Công nghệ inverter | Có |
| Nhiệt độ ngăn đông | Dưới -18°C;Tối Đa -30°C |
| Nhiệt độ ngăn mát | 0°C đến 10°C |
| Nguồn điện | 220V/50Hz |
| Công suất | 220 W |
| Dung tích | 295 lít |
| Kích thước | 1072 x 905 x 755 mm |
| Trọng lượng | 51 kg |
| Gas sử dụng | R600a |
| Chất liệu lòng tủ | Hợp kim thép |
| Chất liệu bên ngoài | Thân tủ: Hợp kim sơn tĩnh điện, Cửa tủ: Hợp kim sơn tĩnh điện |
| Bánh xe | 4 bánh xe chịu lực |
| Bảo hành | 3 năm |
| Sản xuất tại | Nhật Bản |
Đánh giá & Bình luận
Sản phẩm đã xem
-8%
Giá gốc là: 7.500.000 ₫.6.900.000 ₫Giá hiện tại là: 6.900.000 ₫.
Đã bán: 0
-11%
Giá gốc là: 7.300.000 ₫.6.500.000 ₫Giá hiện tại là: 6.500.000 ₫.
Đã bán: 0
-28%
Giá gốc là: 9.650.000 ₫.6.950.000 ₫Giá hiện tại là: 6.950.000 ₫.
Đã bán: 0
-8%
Giá gốc là: 6.900.000 ₫.6.350.000 ₫Giá hiện tại là: 6.350.000 ₫.
Đã bán: 0
















































































Đánh giá Tủ đông mát Inverter Aqua 295 lít AQF-C4202E
Chưa có đánh giá nào.