-12%
Tủ đông mát Sumikura 400 lít SKF-400D/JS
- Thiết kế 2 cánh, 1 ngăn đông 1 ngăn mát
- Điều chỉnh nhiệt độ đông – mát độc lập
- Đông : ≥ -20oC. Mát : ≤ 10oC
- Thân tủ phủ tole thép 0.4mm
- Dàn lạnh đồng bền bỉ, làm lạnh nhanh
- Sử dụng gas R600a thân thiện môi trường
- Cửa tủ có khóa an toàn tiện lợi
- Bảo hành chính hãng 2 năm
Chính sách hỗ trợ sản phẩm
- Hàng chính hãng, mới 100%
- Bảo hành chính hãng toàn quốc
- Đổi trả trong 7 ngày nếu lỗi kỹ thuật
- Giao hàng tận nơi
- Miễn phí vận chuyển tại nội thành Sài Gòn (cũ)
- Thanh toán khi nhận hàng
- Chấp nhận quẹt thẻ tín dụng
- Hỗ trợ trả góp 0%
Giá khuyến mãi
Giá gốc là: 12.500.000 ₫.10.990.000 ₫Giá hiện tại là: 10.990.000 ₫.
Giới thiệu sản phẩm
Tủ đông mát Sumikura 400 lít SKF-400D/JS
Tủ đông mát Sumikura 400 lít SKF-400D/JS được ưa chuộng nhờ thiết kế 2 ngăn 2 cánh tiện ích. Kích thước tủ 1360 x 760 x 880 mm, dung tích 400L phù hợp cho những cửa hàng có nhu cầu trữ lượng thực phẩm vừa và nhỏ. Cụ thể phù hợp cho những cửa hàng mini, hộ gia đình…

Tính năng nổi bật của Tủ đông mát Sumikura 400 lít SKF-400D/JS
- Tủ đông 2 ngăn đông mát chứa đựng được nhiều loại thực phẩm
- Dàn đồng nguyên chất 100%
- Sử dụng gas R600a thân thiện với môi trường
- Lòng tủ phẳng bằng thép sơn tĩnh điện giúp vệ sinh dễ dàng
- Bổ sung thêm lớp nắp kính lùa chịu lực, giữ nhiệt tốt
- Bánh xe chịu lực thuận tiện khi di chuyển
- Bảng điều chỉnh nhiệt độ Digital
Thiết kế tiện ích 2 ngăn tiện ích của Tủ đông mát Sumikura 400 lít SKF-400D/JS
Điểm nổi bật trong thiết kế của tủ đó là thiết kế 2 lớp nắp, 2 ngăn 1 đông và 1 mát, giúp người tiêu dùng bảo quản nhiều loại thực phẩm như rau, quả, thịt cá, hải sản…Thêm vào đó, tủ còn được trang bị thêm lắp kính lùa tiện ích. bạn có thể dễ quan sát bên trong, vừa thuận tiện cho việc cất, lấy sản phẩm, hạn chế thất thoát nhiệt năng, tiết kiệm điện hiệu quả.
Phía bên trong lòng tủ được làm từ thép phẳng sơn tĩnh điện, bề mặt được làm từ nhựa ABS trắng hỗ trợ làm lạnh nhanh chóng. Đồng thời tạo cảm giác sạch sẽ, hợp vệ sinh. Thân tủ làm từ chất liệu tole thép dày 0.4 mm chống va đập cao. Cánh cửa tủ thiết kế kiểu Vali 1 nắp, phần tay cầm nổi, tạo sần chống trơn trượt. Cửa tủ có thể mở góc rộng 70 độ, phía trong tủ được bố trí đèn LED giúp quá trình lấy và cất giữ thực phẩm thuận tiện hơn. Phần dưới chân tủ có 4 bánh xe chịu lực dễ dàng di chuyển.
Thông số kỹ thuật
| Tên | Giá trị |
|---|---|
| Thương hiệu | Sumikura |
| Model | SKF-400D (JS) |
| Số ngăn | 2 ngăn |
| Số cánh | 2 cánh |
| Chất liệu dàn lạnh | Đồng |
| Công nghệ inverter | Không |
| Nhiệt độ ngăn đông | Dưới -18°C;Tối Đa -30°C |
| Nhiệt độ ngăn mát | 0°C đến 10°C |
| Nguồn điện | 220V/50Hz |
| Công suất | 140 (W) |
| Dung tích | 400 lít |
| Kích thước | 1360 x 880 x 760 mm |
| Trọng lượng | 43 kg |
| Gas sử dụng | R600a |
| Chất liệu lòng tủ | Thép sơn tĩnh điện |
| Chất liệu bên ngoài | Đang cập nhật |
| Bánh xe | 4 bánh xe chịu lực |
| Bảo hành | 2 năm |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
Sản phẩm cùng loại
-15%
Giá gốc là: 10.000.000 ₫.8.490.000 ₫Giá hiện tại là: 8.490.000 ₫.
Đã bán: 0
Đánh giá & Bình luận
Sản phẩm đã xem
-16%
Giá gốc là: 6.350.000 ₫.5.350.000 ₫Giá hiện tại là: 5.350.000 ₫.
Đã bán: 0
-12%
Giá gốc là: 12.500.000 ₫.10.990.000 ₫Giá hiện tại là: 10.990.000 ₫.
Đã bán: 0
-15%
Giá gốc là: 10.000.000 ₫.8.490.000 ₫Giá hiện tại là: 8.490.000 ₫.
Đã bán: 0
-17%
Giá gốc là: 9.000.000 ₫.7.490.000 ₫Giá hiện tại là: 7.490.000 ₫.
Đã bán: 0





































































Đánh giá Tủ đông mát Sumikura 400 lít SKF-400D/JS
Chưa có đánh giá nào.