-30%
Tủ mát Aqua 280 lít AQS-AF400S
- Dung tích lớn trưng bày rộng
- Làm lạnh đa chiều hiệu quả
- Cửa kính 2 lớp cách nhiệt tốt
- Gas R600a thân thiện môi trường
- Nhiệt độ 0-10°C bảo quản ổn định
- Đèn LED sáng rõ dễ quan sát
- Khóa cửa an toàn tiện dụng
- Bánh xe di chuyển linh hoạt tiện lợi
Chính sách hỗ trợ sản phẩm
Giá khuyến mãi
Giá gốc là: 11.790.000 ₫.8.270.000 ₫Giá hiện tại là: 8.270.000 ₫.
Hết hàng
Giới thiệu sản phẩm
Tủ Mát Aqua 280L AQS-AF400S





Thông số kỹ thuật
| Tên | Giá trị |
|---|---|
| Thương hiệu | Aqua |
| Model | AQS-AF400S |
| Đóng tuyết | Không đóng tuyết |
| Chất liệu dàn lạnh | Nhôm |
| Nhiệt độ | 0°C - 10°C |
| Nguồn điện | 220V/50Hz |
| Công nghệ inverter | Không |
| Công suất | 230 (W) |
| Kích thước | 1792 x 600 x 630 mm |
| Dung tích | 280 lít |
| Trọng lượng | 55 kg |
| Gas sử dụng | R600a |
| Bảo hành | 2 năm |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
Sản phẩm cùng loại
-33%
Giá gốc là: 10.990.000 ₫.7.340.000 ₫Giá hiện tại là: 7.340.000 ₫.
Đã bán: 3
Đánh giá & Bình luận
Sản phẩm đã xem
-12%
Giá gốc là: 5.990.000 ₫.5.270.000 ₫Giá hiện tại là: 5.270.000 ₫.
Đã bán: 0
-32%
Giá gốc là: 22.000.000 ₫.14.890.000 ₫Giá hiện tại là: 14.890.000 ₫.
Đã bán: 0
-15%
Giá gốc là: 16.700.000 ₫.14.250.000 ₫Giá hiện tại là: 14.250.000 ₫.
Đã bán: 0
-36%
Giá gốc là: 25.000.000 ₫.15.890.000 ₫Giá hiện tại là: 15.890.000 ₫.
Đã bán: 0




































































Đánh giá Tủ mát Aqua 280 lít AQS-AF400S
Chưa có đánh giá nào.